40,189
Filipino
AfrikaansAzərbaycancaBahasa IndonesiaBahasa MelayuCatalàČeštinaDanskDeutschEestiEnglishEspañolFilipinoFrançaisGaeilgeHrvatskiÍslenskaItalianoKiswahiliLatviešuLietuviųMagyarMaltiNederlandsNorskOʻzbekchaPolskiPortuguês (Brasil)Português (Portugal)RomânăShqipSlovenčinaSlovenščinaSrpskiSuomiSvenskaTiếng ViệtTürkçeΕλληνικάБеларускаяБългарскиКыргызчаҚазақшаМакедонскиМонголРусскийУкраїнськаქართულიՀայերենעבריתاردوالعربيةفارسیनेपालीहिन्दीবাংলাதமிழ்සිංහලไทยລາວမြန်မာខ្មែរ한국어日本語简体中文繁體中文
Maghanap ng driving school
Direktoryo / Pilipinas / Kadabawan / Santo Tomas

Santo Tomas

Bilang ng negosyo: 111 · Mga uri ng negosyo: 9 · Bahagi sa rehiyon: 5.3%

28Mga talyer ng kotse
24Motorsiklo: bentahan at talyer
15Mga carwash
13Mga car dealer at showroom

Sa mapa

Bawat tuldok ay isang negosyo; naka-highlight ang mga driving school.

Mga talyer ng kotse 28

2RJ8 Brake And Clutch Bonding ServicesBarangay San vicente4234
AUTO WORKS Garage122, San Isidro Sur
Assume Balance-GSto Tomas City4234
EN Automotive Parts and ServicesLot 1 Block 4, Las Palmas Village Phase 2 Barangay 3 42344234
El Terrible Auto CareEco Savers Compound, Purok Dao4234
Ethan Aftermarket Parts and AccessoriesSan Rafael St 404234
Freestyle Car Care Center1176 President Jose P. Laurel Hwy4234
Ghio's Car Aircon, Aircondition, Refrigeration and Services44234
GleamTech Carwash and Auto DetailingSan Isidro Sur4234
Gold Medal Car Aircon & AccessoriesPresident Jose P. Laurel Hwy4234
HANDIWORX Auto Care CenterPetron Gasoline Station, 8454 Pan Philippine Highway Brgy. Sta. Anastacia4234
Idol Auto Parts And ServiceJP Laurel highway, San Roque Sto. Tomas4234

Buong listahan: Mga talyer ng kotse – Santo Tomas (28)

Motorsiklo: bentahan at talyer 24

2H2L Motorcycle Parts and Accessories shop28 BES GOV.ANTONIO CARPIO AVE, Santo Tomas, 4234 Batangas4234
BRT FI Motorcycle Repair Shop2890 NR, General Malvar Ave4234
Boss Patt Motorcycle Seats and AccessoriesSta anastacia sto tomas batangas4234
CDO 2 Cycles Yamaha 3S Shop - Santo Tomas BranchSanto Tomas, Davao Region, Philippines8112
Dod'z_Ryan Motorcycle Parts & AccessoriesMaharlika, San Rafael Sto. Tomas4234
Eson Cycle CenterColago Ave. Brgy VI E San Pablo City Laguna4000
Honda Flagship Store Sto. Tomas, Batangas - Elite Motorbike Sales Corp.Sta. Anastacia, Sto. Tomas, Batangas
JuanKicker MotorshopPalmridge 2a4234
Kuya Ben Muffler Shop7675 BE San Miguel Barangay San Miguel4234
Malabad RAM Motor PartsPurok5, Bulinao-Culalabo3327
Mark D - MotorLoan444W+HXP MOTOXPRESS Sto. Tomas, Gov Carpio Ave, San Roque, Santo Tomas, Batangas4234
Miongzky Motor Parts & AccessoriesSta. Anastacia4234

Buong listahan: Motorsiklo: bentahan at talyer – Santo Tomas (24)

Mga carwash 15

Clean citi carwash2506 14234
DKZ CarwashSAN MIGUEL4234
DRJ’s Car Wash VendoOcol Rd.Linong, Santo Tomas, La Unio2505
Daves CarwashSt. Lazarus Village Near gate entrance4234
Drive & Shine Auto SpaMaharlika Highway4234
Fransman CarwashPan-Philippine Hi-way4234
Genworx Autopainting and Body RepairJP laurel hi-way Brgy4234
Kapitan Romy's Carwash and Pay Parking147 14234
MJMP Car Wash and Auto DetailingLot 1, Block 10, Liza Compound, Santo Tomas4234
Mancave Detailing Studio14234
Meticuloso Car Spa and Care Center Sto TomasJP Laurel National Highway, Brgy San Roque4234
RMM Auto Detailing and Ceramic CoatingPurok 3 Brgy. San Felix4234

Buong listahan: Mga carwash – Santo Tomas (15)

Mga car dealer at showroom 13

BYD Sto. tomas by RJ GuintoMaharlika highway San bartolome
Fuji Industries Manila Co.First Philippine Industrial Park
Geline - ISUZU Sto. TomasSan Miguel , Bo, San Roque4234
Isuzu Gencars Batangas (Santo Tomas) · Isuzu PhilippinesSan Miguel , Bo4234
Isuzu Sto.Tomas Batangas by Jeff RamosCrossing , Barrio San Roque , Sto.Tomas , Batangas4234
KIA Motors203 Pres. J. Laurel Highway4234
KM Digital PrintsCasa Isabel Subdivision Brgy San Isidro Norte Sto Tomas Batangas, Santo Tomas, Philippines, 42344234
Kia Sto Tomas GatewayPres. J. P. Laurel Hwy 1264234
Kia Sto Tomas GatewayPres. J. P. Laurel Hwy 1264234
MG Gateway Sto. TomasBrgy. San Roque4234
RGS Merchandise - YUASA Sto Tomas Batangas & Calamba LagunaSouth Supermarket Maharlika Highway Brgy Santiago4234
Suzuki Auto South Luzon OnlineMaharlika Hi-way, Brgy. San Antonio, Sto. Tomas Batangas4324

Buong listahan: Mga car dealer at showroom – Santo Tomas (13)

Mga gasolinahan 11

Caltex · Caltex PhilippinesSouth Spring Heights, B5 L414234
Petron
Petron14234
Royal GasMaharlika Hwy 1284234
SEAOILTubod West
Seaoil Salvacion Sto TomasPurok 1, Salvacion, Highway8112
ShellKm 601 2 Maharlika Brgy San Antonio4234
Total · TotalEnergiesPan-Philippine Hwy cor. Brgy. San Bartolome Rd.4234
USA 88 Sto. Tomas4200
Uno Fuel14234
Uno FuelPresident Jose P. Laurel Hwy4234

Buong listahan: Mga gasolinahan – Santo Tomas (11)

Mga tindahan ng piyesa 11

Gear up motorparts35W7+Q2 Santo Tomas, Batangas4234
Goodyear Autocare Sto. Tomas1016 President Jose P. Laurel Hwy4234
Infinity Autoworks1161 P President Jose P. Laurel Hwy4234
Kireina Ceramic TintPaseo Dimayuga4234
Koryeken GarageSampalocan Rd4234
Poblacion Barangay 4, Sto Tomas BatangasPoblacion 4
Princess marketing & services120 Ramon Magsaysay Ave
Renreamic Truckparts TradingPresident Jose P. Laurel Hwy4234
RevospeedFeeder Road 48112
SERIA Battery Trading0110 14234
VSB Car Care CenterPresident Jose P. Laurel Hwy4234

Buong listahan: Mga tindahan ng piyesa – Santo Tomas (11)

Mga driving school 4

GLAPPS Driving Academy · TeamAces Driving Academy - Head Office BatangasUnit 2, 2nd Floor CF Building, 14234
Generation One Resource Driving School4234
L2Drive Driving AcademyGeneral Malvar Ave4234
Top Drive Sto Tomas14 Purok 14234

Buong listahan: Mga driving school – Santo Tomas (4)

Mga tindahan ng gulong 3

Cathy & Jolan TradingGeneral Malvar Ave4234
PHirst Park Homes Sto Tomas BatangasMaharlika Highway San Miguel Sto Tomas Batangas4234
Towerking Trading77 General Malvar Ave4234

Buong listahan: Mga tindahan ng gulong – Santo Tomas (3)

Mga rent-a-car 2

RCTA Tire and Battery supplySanto thomas lipa rd4234
Reyumi Car Rental44PP+C9, Santa Anastacia, Santo Tomas, 4234 Batangas4234

Bahagi sa buong bansa

UriSanto TomasKadabawan%Pilipinas
Mga talyer ng kotse284376.47,861
Motorsiklo: bentahan at talyer243716.58,223
Mga carwash151888.04,439
Mga car dealer at showroom133453.85,914
Mga gasolinahan113543.16,831
Mga tindahan ng piyesa112035.43,735
Mga driving school42615.4765
Mga tindahan ng gulong3535.71,124
Mga rent-a-car2663.0612

% = Santo Tomas / Kadabawan

Lungsod/bayanRehiyonMga negosyokm
BatangasKadabawan31.1
Tanauanكالابارزون1112.4
Malvarكالابارزون356.5
Alaminosكالابارزون6510.3
Calambaكالابارزون36811.0
Los Bañosكالابارزون5413.1
Cabuyaoكالابارزون14115.9
Bayكالابارزون1515.9

Overture Maps Places (2026-10-21.0) · CDLA Permissive 2.0 / Apache 2.0 / CC0